Warcraft III : World Force of Element
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Go down
Shido_ltsuka
Shido_ltsuka
Grand Master Icydrago
Grand Master Icydrago
Vinh Danh : 96
Danh Tiếng : 0
https://worldforceofelement.forumvi.net

Will ever have donate thing ? Empty Will ever have donate thing ?

Thu Oct 19, 2017 9:06 pm
Không đâu, các bạn không cần donate vì mình ~~ làm có phần vui mà. Mình muốn thế giới mình làm trở nên hiện thức đúng như sự kiện xảy ra tốt và gây ấn tưởng.
Hơn nữa, nhiều khi mình đi tranh nhau :v xem ai được rating ratio cao. Map khó không phải là mình cho chế độ hút máu mà, == chủ yếu các bạn sẽ lên lv vèo vèo, mình sẽ điều chỉnh tỉ lệ nhận exp để rồi các bạn sẽ lên lv dễ. Kiểu gì chỉ là Alpha.

À đúng rồi, mình nghe nói có map RPG đang hót lắm, tay Việt mình làm luôn gọi là: Thiên Mệnh Anh Hùng.

Khi mình thấy ở Epicwar, ơ..... rating thì nói thiệt tội lắm. Tôi mà rating tệ vậy hối hận lắm, sau đó tôi cho Good để nhóm làm map đó vẫn quyết tâm làm cho hơn 200+ mấy. Hơn nữa map họ hay hơn tôi mà ~~!...

Nếu các bạn nào rảnh chơi map đó thì mình để link ở đây:
Link TMAH: www.facebook.com/tmahorpg

Quay lại chủ đề chính mà. Donate thì nếu có thời điểm rất cần donate thì có thể sẽ có. Mình dùng nó là chủ yếu giúp bạn bè qua bệnh tật, cách đây cỡ 2 tháng trước thì mình đi quanh chợ xin donate để góp cho một cậu nhóc mà cứu mấy đứa nhỏ chết đuối thì nó cứu hết nhưng kiệt sức phải nhập viện.

Nói chung mình hiện tại bây giờ danh tiếng chưa lên nên không có donate lúc này.